FiltFace Masks Mai Sake Amfani da Numfashi Tare da Valve FFP2 mashin fuska

Takaitaccen Bayani:

● Tace rabin abin rufe fuska
● Samfurin samfur: YQD 9501V FFP2 NR
● Asalin: Shanghai, China
● Bayanin samfur: abin rufe fuska na kariya na barbashi FFP2 mai nadawa kura.
● Babban abu: Electrostatic electret narke-busa masana'anta mara saƙa
● Matsayin zartarwa: En149:2001+A1:2009
● Launi: Fari (Launukan shirin hanci bazuwar)
● Siffofin samfur: Nau'in ninka tare da bawul ɗin numfashi
● Yawan tattarawa: 20 pcs./box


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bazuwar kayan samfur

1. Yana amfani da saƙa na kunne, mai sauƙin sawa, tsawon lokacin sawa, kuma babu rashin jin daɗin kunne.
2. Daidaitaccen shirin hanci na waje, kayan P P + Duble baƙin ƙarfe, kayan aikin soso mai ɗorewa ta hanyar C asarar-cell polyester soso, don ta'aziyya.Kyakkyawan ƙarfi kuma yana ba da ingantaccen kariya ta numfashi.
3. Saƙa da ba saƙa masana'anta, taushi da kuma dadi, haske da kuma numfashi, high quality narke fesa ba saka masana'anta domin tasiri tace.
Barbashi masu haɗari, kamar ƙwayoyin cuta.Kyakkyawan albarkatun ƙasa da tsari, tsotsawa / juriya na kira yana ƙasa da ƙa'idodin duniya, yana sa numfashi ya fi dacewa.
4. An haɗa shi da bawul ɗin numfashi mai kyau, jiki shine kayan "PP" kuma zanen gado sune kayan silicone.Inhalation tacewa, exhaled saki, ƙwarai inganta numfashi ta'aziyya.

Kyawawan kayan haɓakawa, bayan jigilar teku mai nisa, yanayin zafi mai zafi da yanayin zafi, har yanzu na iya cimma ingancin tacewa na abubuwan da ba na mai fiye da 95%.

Marufi: nadawa ƙira, marufi guda ɗaya, mai sauƙin ɗauka, sauƙin ajiyar abin rufe fuska, kiyaye abin rufe fuska.

Hanyar shiryawa

1 inji mai kwakwalwa / jakar, 20 jakar s / akwatin launi, 24 kwalaye / kartani (480pcs / cnt)
Nauyin riba kowane akwati: 7.4KG net nauyi: 4.5KG
Girman kowane akwati: 530X 400X 550 (CM)
Kunshin Harshen: Babban Turanci + Nunin Harshen Yuro 26
Samfurin samfurin: YICHITA
Nau'in samfur: nadawa mai hana ƙura da abin rufe fuska
Salon abin rufe fuska: nau'in sawar kunne
Launi na gaba ɗaya: Fari
Na'urar bawul ɗin numfashi: Ee
Sami takaddun shaida: CE FFP2
Matsayin aiwatarwa: EN149: 2001+A12009
Iyakar aikace-aikace: hana barbashi marasa mai, droplets, aerosols da sauran masu guba da ƙura mai cutarwa.Dace da walda, ma'adinai, simintin gyare-gyare, magunguna, niƙa da sarrafa itace.Hana kamuwa da mura da ƙwayar cuta,

Tsananin tsarin gudanarwa mai inganci, mai ƙira ta hanyar takaddun shaida na IOS9001. TSI8130, kayan gwaji da aka saya daga Amurka, a halin yanzu shine mafi girman matakin kayan gwajin abin rufe fuska a duniya.Tabbatar cewa kowane abin rufe fuska ya cika buƙatun fasaha na takaddun shaida na EU CE.

Kayayyakin da aka sayar wa Amurka, Japan, Turai, Kudancin Amurka, ƙasashen kudu maso gabashin Asiya, masu amfani sun sami karɓuwa sosai kuma sun yaba.

YQD9501V FFP2 NR
YQD9501V FFP2 NR1
YQD9501V FFP2 NR2

FFP2 NR Tace rabin abin rufe fuska

Particulate protection and filter folding mask4

Sigar marufi (EPAL European standard pallet, don tunani kawai)

 

Kowane Akwati

Kowane Karton

Qty

20 inji mai kwakwalwa

24 kwalin

Net Weight (kg)

0.184

4.42

Babban Nauyi (kg)

0.295

7.58

L*W*H (mm)

188*168*125

525*400*525

Takaddun shaida na FFP2 da Rahoton Gwaji (Apave CE 0082)

Matsayin Shawarwari: FFP2 NR

YQD9501V FFP2 NR3

BSEN 14683: 2019

Matsi na Juriya na Fasa: ≧16.0 kpa
Bambancin Matsin lamba: 51 Pa / cm2
Ingantaccen Tacewar Kwayoyin cuta: ≧98%
Tsaftar Microbial: 13 CFU/g

Particulate protection and filter folding mask6

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka